Видео с ютуба อาจุมม่าน้ำหนึ่ง
ทำ 4D เยลลี่ยักษ์ x 1000 เท่า!
หิวดึกตี1 ทำมะม่วงหาวมะนาวโห่ Candy! เปรี้ยวจี๊ดดดด
ทิ้งแพคเกต! ทายของฝาแฝด! อันไหน ถูก VS แพง ?
ใช้ชีวิตในโลกจริง VS ในโลกจอ อันไหนถูกกว่ากันแน่? (เจอของปลอม)
ของกินฮิต! ในTIKTOK หากินยาก มีดราม่า ดูดไม่ขึ้นจริง?
แกะกล่องของใช้ 1 บาท! ใช้ได้จริง หรือ หลอก?
ประสบการณ์เด็กปี 1 อยู่หอครั้งแรก! เจอรูมเมทขี้เหยียด! ROOMMATE THE SERIES EP.1
แข่งทำข้อสอบเด็ก ป.1 ใครแพ้โดนราดน้ำแกง!
ของกินฮิตใน Tiktok ราคาหลักพัน! 2000++ ทำไมคนยอมจ่าย?
ใช้ชีวิตด้วยของที่แพงสุดใน 7-11 เท่านั้น! 1 วันจะหมดกี่บาท?
เปลี่ยนรถกระบะเก่าๆ เป็น Pool Villa สุดหรู! (มีสไลเดอร์ด้วย)
ของกินฮิตใน Tiktok เขาบอกว่าอร่อยสุดในกรุงเทพจริง? (ดราม่าหนักใน Social?)
ขนมไทย VS ขนมต่างชาติ ที่หน้าตาคล้ายกัน! ใครทำก่อน?
อาหารโรงเรียนในอดีต VS ปัจจุบัน ต่างกันมาก!
ลองสั่งของกินแพงสุด VS ถูกสุด! ใน Grab
เปลี่ยนทั้งบ้านเป็น Grow a Garden ในชีวิตจริง!
แอบปลอมตัวเป็นพนักงาน! ทุกร้าน! จับ=จ่ายให้หมดเลย
ของฮิตใน Tiktok ดราม่า=แพง!
มะยงชิดแจ่วปลาร้า ตลาด VS Supermarket (ราคาต่างกัน X7 เท่า! รสชาติเหมือน หรือ ต่าง? )
ของกินฮิตใน 7-11 (ถูก = อร่อยมาก) จริงมั้ย?
กินแต่มัทฉะทุกมื้อ 5 วัน 16 มื้อ!
แอบตั้งกล้องส่องชีวิตจริงของอาจุมม่า ขี้แอ๊บ?
ขนมฮิตใน TIKTOK เป็นของนำเข้า! แต่ราคาถูก?
แฟนแกล้ง! ให้เวลาทำทุกอย่างภายใน 5 นาที!